Leave Your Message

Yadda Ake Sanya Lakabin Samfuran ku Masu Sirri

2023-12-27 11:47:15
blog02u70

Menene Tambarin Mai zaman kansa?

Samfuran masu zaman kansu samfuran samfuran masana'anta ne waɗanda ke ɗauke da tambarin dillali ko ƙira kuma ana siyar da su ƙarƙashin sunan alamar dillali. A matsayin wakilin dillali, yana taka muhimmiyar rawa wajen haɓaka amincin alama. Ta hanyar sanya tambarin ku na sirri da sanya alama akan samfuran gama-gari, zaku iya bambanta su da kyau da sauran samfuran, yana sauƙaƙa wa masu amfani don ganowa da zaɓar samfuran ku. Lokacin da samfuran ku suna da ƙira da inganci, masu amfani sun fi son siyan su akan farashi mai girma kuma su kasance masu aminci ga alamar ku. Wannan yana taimakawa bambance samfuran ku daga na masu fafatawa iri ɗaya da dillalai.

Yadda za a Keɓance Lamban Samfurin ku da Marufi?
Fahimtar farashi na lakabi na sirri
Yana da mahimmanci a fahimci farashin farawa na farko kafin shiga cikin lakabin sirri. Alamar sirri ta fi tsada fiye da sake siyarwa ko jigilar kaya. Koyaya, wannan shigar da babban jari gabaɗaya yana haifar da babban riba akan jarin ku a cikin dogon lokaci.

• Masana'antu
Dole ne ku biya farashin samarwa na yau da kullun kamar kayan, masana'anta, aiki, da jigilar kaya. Hakanan kuna buƙatar yin la'akari da kuɗin keɓancewa. Yawancin masana'antu za su cajin kuɗi don keɓance samfur tare da tambarin ku, marufi, ko ƙayyadaddun bayanai.

• Alama
Hakanan kuna buƙatar babban jari don tsara alamar ku da kanta. Wataƙila za ku so ku yi hayar mai zanen hoto don gina tambarin ku da ƙirar fakitinku. Hakanan kuna iya son gina dabarun abun ciki don jaddada muryar alamar ku.

• Talla
Babban al'amari na lakabi na sirri shine tallace-tallace. Abokan ciniki ba su san alamar ku ba, don haka kuna buƙatar yada wayar da kan jama'a don ƙara bayyanawa. Talla kamar tallan tallace-tallace da haɓakawa na iya haifar da babban kuɗi. Wataƙila kuna buƙatar biyan kuɗin maginin gidan yanar gizo da sunan yanki.

Zaɓi samfuran da kuke son siyarwa
• Rarrabawa da bincike
Lokacin da ake bitar duk samfuran, nemi samfuran da ke ƙasa da 1,000 kuma suna da ƙasa da bita 1,000 don tabbatar da jikewar kasuwa. Ƙimar fafatawa a gasa kuma ku yi ƙoƙari don matsakaici ko ƙasa da matsakaicin inganci. Bayani mara kyau da rashin isassun hotunan samfur daga masu fafatawa na iya aiki don amfanin ku.

• Kwatanta da zaɓi
Kuna iya kwatanta abin da ke siyarwa da kyau akan Amazon zuwa wasu masu siyar da “zafi” akan eBay don samun mafi kyawun hoto na yadda samfur ke yin kan layi. Mafi yawa ko da yake, ya ƙunshi yin bincike da yawa don nemo samfurin da ya dace wanda duka ke magana da kai da abokan cinikin ku.

• Canji da fadadawa
Kuna da sassauci don canza samfura idan samfurin farko da kuke siyarwa bai yi nasara ba ko kuma idan kuna son canza alkibla. Bai kamata a mayar da hankali kan samfur guda ɗaya ba, amma akan yin amfani da binciken samfuran azaman hanyar fahimtar masana'antar ku da alkuki. Yi la'akari da haɗa wasu samfurori masu alaƙa waɗanda suka dace da alamar ku. Misali, idan kuna siyar da jakunkuna, yi la'akari da ƙara wallet zuwa layin samfurin ku. Idan samfuran ku sun haɗa da gyale da safar hannu, la'akari da faɗaɗa kewayon don haɗa wasu kayan haɗi.

ttr (8) agwttr (7) uwata (2)859
Ƙayyade da manufa kasuwar
• Rarraba Kasuwa
Bayan rarrabuwar kasuwa, ƙananan kasuwanni sun fi ƙayyadaddun ƙayyadaddun, wanda ya sa ya fi sauƙi fahimtar bukatun masu amfani. Kamfanoni za su iya ƙayyade maƙasudin sabis ɗin su, wato kasuwar da aka yi niyya, bisa ga ra'ayoyin kasuwancin su, manufofi, fasahar samarwa, da ƙarfin tallace-tallace. A cikin kasuwar da aka raba, bayani yana da sauƙin fahimta da amsawa. Da zarar bukatun masu amfani sun canza, kamfanoni za su iya canza dabarun tallan su cikin sauri tare da tsara matakan da suka dace don inganta daidaitawarsu da gasa.

• Tagewar Kasuwa
Wanene abokin cinikin ku da ya dace? Wanene ya fi dacewa ya sayi takamaiman samfurin ku?
Wannan zai taimaka muku sanin nau'ikan samfuran da zaku siyar da yadda zaku tallata waɗannan samfuran. Abokin ciniki shine mabuɗin kasuwancin ku da alamar ku.
Me yasa zabar kasuwan da kuke nema? Saboda ba duk ƙananan kasuwanni ne ke da sha'awar kasuwanci ba, kowace kamfani ba ta da isassun albarkatun ɗan adam da jari don saduwa da kasuwar gaba ɗaya ko ci gaba da manyan manufofi. Ta hanyar yin amfani da karfinta da kauce wa rauninsa ne kawai za ta iya samun kasuwar da aka yi niyya wanda ke ba da wasa ga fa'idodin da ke akwai.

Nemo mai kaya
Wani muhimmin sashi na lakabin sirri yana aiki tare da mai ƙarfi mai kaya. Ya kamata masana'anta su sami gogewa tare da yin lakabi na sirri don su iya taimaka muku juya riba akan kayanku.
Yawancin masana'antu na ketare za su kera samfuran gama-gari don adadin abokan ciniki kuma su keɓance waɗannan samfuran tare da fakitin alamar masu zaman kansu. Misali, kuna aiki tare da mai ba da kaya wanda ke yin kwalabe na ruwa da T-shirts. Suna da abokan ciniki 10 da ke sayar da kwalabe na ruwa, kowannensu yana da tambarin kansa na musamman da aka buga akan kwalaben. Ma'aikata yawanci za su yi cajin gyare-gyare da kuɗin marufi.
Da kyau, yakamata ku nemi masana'anta wanda baya siyarwa kai tsaye ga abokan ciniki. Yin amfani da waɗanda kawai ke siyarwa ta hanyar dillalai na ɓangare na uku (kamar ku) yana nufin kasuwa ba ta cika cika da waɗannan samfuran ba.

Gina alamar
Kun sanya kanku matsayi, ƙirƙirar mai bambanta, kuma kun sami mai kaya. Yanzu lokaci ya yi da za ku fara gina kasuwancin ku. Kuna buƙatar:
Sunan haƙƙin mallaka da tambari
Saita gidan yanar gizon
Ƙirƙiri kasancewar kafofin watsa labarun
Samar da LLC
Yi ƙoƙarin kiyaye tambarin mai sauƙi. Ƙara ɗimbin launuka da ƙira a cikin ƙira za su biya ku ƙarin kuɗi don bugu kuma wataƙila ba za su fito da kyau ba lokacin da aka ƙididdige su zuwa ƙananan masu girma dabam. Akwai gidajen yanar gizo da yawa akwai inda masu fasaha ke ba da sabis ɗin su don tsara tambarin ku.
Bayan kashe duk wannan lokacin ƙirƙirar alamarku da samfurin ku, yakamata ku yi la'akari da kashe 'yan mintuna kaɗan don kare shi. Duba cikin abin da ake buƙata don haƙƙin mallaka sunan ku da tambarin ku. Ƙirƙirar LLC (kamfanin abin alhaki mai iyaka) na iya ceton ku wasu ciwon kai a hanya.

Kammalawa
Haɓaka lakabin sirri hanya ce mai inganci don sanya samfuran ku da alamar ku fice a cikin gasa mai zafi a cikin kasuwancin e-commerce. Ta hanyar gina alama mai ƙarfi, zaku iya siyar da samfuran da ba su da alaƙa yayin haɓaka tushen abokin ciniki mai aminci. Nemo samfuran da ke da iyakacin gasa amma sun riga sun yi kyau. Bayan gudanar da cikakken bincike a kan samfurin, nemo amintaccen masana'anta wanda ke ba da sabis na OEM. Shirya odar samfurin farko tare da masana'antun kuma yi shawarwari kan farashi da jigilar kaya. Gina alama, tambari, da abubuwan more rayuwa waɗanda zasu iya ƙetare samfurin ku na farko da dandamali na eBay da Amazon. A ƙarshe, ƙirƙiri jeri mai jan hankali don kawo samfurin ku kasuwa. Babu shakka, ƙirƙira tambarin ku na sirri ba gajeriyar hanya ce ta dukiya da nasara nan take ba. Kamar mafi yawan yunƙurin da suka dace, yana ɗaukar lokaci, tsarawa, kuma wani lokacin ɗan sa'a. Makullin shine a kasance mai haƙuri, mai da hankali da daidaitawa dalla-dalla.